Cao gio Giac hoi
Hj! Welcom to forum !!

Join the forum, it's quick and easy

Cao gio Giac hoi
Hj! Welcom to forum !!
Cao gio Giac hoi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

cạo gió cho ban

Hanly
thaithanhvan
6 posters

Go down

cạo gió cho ban  Empty cạo gió cho ban

Bài gửi  thaithanhvan Fri Oct 19, 2012 8:06 am

chiều cuối tuần mua được cái đĩa phim hay sẳn con nhỏ bạn sang chơi rủ nó lên lầu nằm coi, phim hấp dẫn quá nên hai đứa nằm coi mê mãi đến hết phim mà không biết là đã gần sáng, nằm ngủ chút thì con nhỏ bạn đi về nhà, chưa kịp đi lên lầu ngủ lại thì nghe tiếng chuông cửa, chạy ra mở thì thấy anh T chồng nhỏ bạn mắt nhắm mắt mở nói, bà sang cạo gió giùm V tí, anh cạo bị nó la quá trời, khổ ghê đang ngủ, mình ừ đợi tí em qua, chỉ kịp khoác cái áo rồi khóa cửa sang nhà nó, vào phòng ngủ thấy nó đang ngồi trật vai áo xuống, trên gáy trên vai có mấy đường gió đỏ mờ mờ, nó nói tối qua nằm coi phim không biết gió máy gi mà cần cổ đơ hết, kêu ổng cạo ổng quào quào lấy lệ ghét ghê, ông T vọt miệng nói cạo gió đau thí bà, mà tui đang ngủ ngon bị bà dựng dậy, ai biểu tối không lo ngủ lo coi phim chi. Tui nói thôi để tui cạo cho, nói rồi quơ lấy thẻ bài thoa dầu cạo trên gáy của nhỏ bạn, mới quẹt quẹt mấy cái mà gió đỏ bầm hết, quay sang ông T nói, ông thấy chưa, ông cạo nhẹ hều bị la là phải, gió hột hột hết, kiểu này là lậm rồi, cạo hết bên này bên kia, gáy của nhỏ bạn bầm đen hết, xong tui cạo 1 đường dài trên vai nó, công nhận con nhỏ tròn trịa cạo thật sướng, trơn tru mà cạo chổ nào chổ đó chỉ cần mấy cái là đỏ đậm lên, tui cạo thật kỹ cho nó ra gió hết, nó ngồi im ru nói bà cạo nghe sột sột vậy mà không đau, tui nói bà bị trúng gió mà đau gì, không có gió cho bà biết thế nào là lể độ. Cạo hết phần lưng cho nó xong tui cạo tiếp hai bên cổ cho nó, cũng chỉ vài cái là gió đỏ bầm, xong hết tui hỏi mầy thấy sao rồi, nó nói dễ chịu lắm, cổ cũng bớt đau nhiều, tui hỏi mầy có muốn giựt gió trước cổ không, nó nói tao không biết mà cũng chưa bao giờ giựt gió cổ, thôi vậy mầy giựt gió cho tao luôn đi, nói rồi nó quay qua ngồi đối diện với tui

thaithanhvan
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

cạo gió cho ban  Empty Re: cạo gió cho ban

Bài gửi  thaithanhvan Fri Oct 19, 2012 8:07 am

...tui nói mầy ngước cổ lên tao giựt nhẹ cho, tui thoa dầu lên cổ nó, giựt 1 đường giữa cổ cho nó, giựt nhẹ nhẹ thôi và hỏi nó có đau không, nó nói đã lắm không đau, tui giựt mạnh hơn chút, nó nói hơi đau đó, tui giựt nhẹ lại mà giựt cả trăm cái nó cũng chỉ hơi ửng ửng đỏ chứ không đỏ bầm như tui nghĩ, tui lại giựt sang phải cổ nó 1 sọc khác, mới giựt mấy cái nó nhăn mặt kêu đau nhưng chổ giựt gió bầm đỏ hết, tui nói mầy ráng chịu đau tao giựt cho, gió nhiều lắm, tui giựt 1 hơi ba sọc bên phải cổ nó rồi kêu nó quay sang trái tui lại giựt tiếp, cũng như bên kia gió thật nhiều, sau khi giựt xong 3 sọc nữa, nó mới quay ra đầu giường cầm cái kiếng lên săm soi nói gió nhiều ghê vậy, nhưng sau giữa cổ tao gió ít vậy, tui nói thôi mầy để tao giựt lại cho đều, tui lại thoa dầu lên cổ nó và giựt, lần này tui giựt mạnh hơn, nghe chóc chóc, nhờ vậy mà mới có gió, chỉ giựt độ 20 cái là đỏ bầm lên, sẳn đà tui giựt lại thêm 1 lần trên cổ nó cho các sọc củ dài và đỏ thêm hơn. Tui vừa giựt nó vừa cầm kiếng hít hà, gió nhiều ghê, mầy giựt đều ghê, nhìn cổ nó có 7 sọc dài trông thật đều, tui nói vậy xong đó, mầy muốn cạo trước ngực không, nó nói nhột lắm, để tao tự cạo được rồi, nghe vậy tui nói thế thì tao về nha. Buồn ngủ rồi

thaithanhvan
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

Bài gửi  Hanly Fri Oct 19, 2012 11:34 am

Cám ơn bạn thaithanhvan, truyện hay lắm!

Hanly
Yêu Thích Cạo Gió
Yêu Thích Cạo Gió

http://shayou.net/home

cạo gió cho ban  Empty cao tiep moi tay ah?

Bài gửi  huynhmy Sat Oct 20, 2012 12:11 am

sao ko cao luon nguc cho nguoi ta?
huynhmy
huynhmy

Bài gửi  giotletinh123 Tue Oct 23, 2012 10:59 am

viêm họng, cảm cúm thì sao tar, lâu rồi mình ko vào DD, mọi việc vẫn bình thường
giotletinh123
giotletinh123
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

Bài gửi  se7en_gm Tue Oct 23, 2012 2:37 pm

giotletinh123 đã viết:viêm họng, cảm cúm thì sao tar, lâu rồi mình ko vào DD, mọi việc vẫn bình thường

sao may ban ko ke chuyen nam cao gio cho nam, nhau nhet xog roi cao gio
minh thich cao gio chu ko thich giac hoi
hay chuyen nam cao gio cho dong nghiep nam o van fong
hay o fong tap ta
mong nhieu bai hay cua cac ban
than chao

se7en_gm
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

cạo gió cho ban  Empty Sao lạ vậy

Bài gửi  caogioxinh Tue Oct 22, 2013 8:59 am

Mình nghe nói bệnh đâu cạo đó, truyện này sao lạ vậy ta. Đơ cổ mà kéo ra giật gió, ngộ thiệt nge. Chắc là do tưởng tượng siêu quá đó thôi.
Nhưng dù sao vẫn cám ơn vì có bài cho bà con thưởng thức. tiếp tục đăng nhé.

caogioxinh
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content