Cao gio Giac hoi
Hj! Welcom to forum !!

Join the forum, it's quick and easy

Cao gio Giac hoi
Hj! Welcom to forum !!
Cao gio Giac hoi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

cach nan gio

2 posters

Go down

cach nan gio Empty cach nan gio

Bài gửi  qbinh Wed Dec 28, 2011 7:00 am

Chào các bạn,
Không biết tôi có sở thich này từ lúc nào nữa nhưng tôi còn nhớ một vài kỉ niệm hồi còn tuổi vị thành niên.
Hồi đó, buổi chiều tôi thường đến sân bóng của xã để đá bóng cùng với bạn bè trạc tuổi tôi. Thỉnh thoảng trong số đó có một người trên ngực có những vết bầm màu đỏ, tôi nhìn chăm chú và thích thú lắm. Tôi tìm cách đến gần và hỏi chuyện và bạn đó vui vẻ chỉ cho tôi cách để tạo ra những vết bầm đó rồi bạn giúp tôi tạo ra những vết như thế. Sau khi chơi đá bóng xong, mọi người về hết chỉ còn bạn và tôi ở lại ngồi dựa vào gốc cây bạn vừa nặn gió trên ngực mình và chỉ cho tôi cách làm. Dù trên ngực bạn đã có nhiều vết đỏ nhưng bạn cứ say sưa nặn, mặt tôi nóng bừng lên khi nhìn ngực bạn càng lúc càng nhiều vết nặn đỏ đậm. Sau đó bạn nặn cho tôi và cuối cùng ngực tôi cũng đầy vết đỏ như ngực bạn. Bạn bảo, khi bị cảm lạnh, ho, hay mệt thì cứ nặn gió trên ngực và cổ sẽ giảm bệnh mà không cần uống thuốc.
Sau này tôi thường hay nặn gió trên ngực mình không phải vì bị bệnh mà vì tôi thấy thích. Càng về sau tôi nặn càng đẹp và đỏ. Mỗi lần nặn gió nhìn ngực mình tôi thích lắm và người cương cứng nhất là khi đứng trước gương cởi vài cút áo ngực ra là tôi như đê mê.
Tôi viết những dòng này mong tìm được những người bạn có cùng sở thích và chia sẻ tâm sự cho nhau.
Mong mọi người đừng cười tôi nhé.

qbinh

cach nan gio Empty cùng sở thích

Bài gửi  thichgiachoi007 Wed Dec 28, 2011 2:26 pm

hj, bạn cũng giống mình á, hùi nhỏ thấy mấy đứa bạn hay nặn gió ở ngực hay trán nhìn hoài á, thấy thích lém!

thichgiachoi007
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

cach nan gio Empty cách nặn gió

Bài gửi  qbinh Tue Jan 03, 2012 8:50 am

Nặn gio trên ngực trông rất hay. Nêu bạn nặn khéo sẽ tạo ra hình con bài rô đỏ. Theo sở thich thì mình nặn mỗi bên ngực 3-5 con rô là hấp dẫn nhất.
Ý kiến bạn?

qbinh

cach nan gio Empty Re: cach nan gio

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics