Cao gio Giac hoi
Hj! Welcom to forum !!

Join the forum, it's quick and easy

Cao gio Giac hoi
Hj! Welcom to forum !!
Cao gio Giac hoi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

cao gio 1 tuần 1 lần có bị gì không hả các bác

5 posters

Go down

cao gio 1 tuần 1 lần có bị gì không hả các bác Empty cao gio 1 tuần 1 lần có bị gì không hả các bác

Bài gửi  huuhoa047 Sun Jun 10, 2012 9:31 am

em bị bệnh gì cũng không rõ nữa. hay bị choáng , đầu lúc nào cũng lâng lâng vậy, bị gần 2 năm rồi, lâu lâu hay bị hắt hơi, sổ mũi, nóng, người mệt mỏi, nhức mỏi mắt, cung hay bị khô họng, không biết bị bệnh gì, lúc trước có quen một anh bảo em là bị phong hàn muốn chữa bệnh là phải cao gio khoảng 2 năm, 6 tháng đầu cạo 1 tuần cạo một lần, sau đó kèo dài thời gian ra. thế các bác cho em hỏi là em bị bệnh gì và cạo gió có hết đươc không, mà cạo gió tốt hơn hay giác hơi tốt hơn. cạo nhiều quá có ảnh hưởng gì không? em cảm ơn các bác cò lời khuyên tốt cho em

huuhoa047

cao gio 1 tuần 1 lần có bị gì không hả các bác Empty Re: cao gio 1 tuần 1 lần có bị gì không hả các bác

Bài gửi  Ovleylove Sun Jun 10, 2012 7:11 pm

Theo chủ quan của mình thì cạo gió vẫn ok hơn đó, nếu có cần mình giúp thì pm nha

Ovleylove
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

cao gio 1 tuần 1 lần có bị gì không hả các bác Empty cao gio tot hon

Bài gửi  maphung2010 Mon Jun 11, 2012 11:27 am

ban nen di Dong y de co loi khuyen tot nhat. Minh cung co gap 1 truong hop nhu ban, nguoi do cu 2 tuan phai cao gio mot lan, thuong xuyen lien tuc nhu vay de chua benh. Thoi gian keo dai bao lau minh ko ro lam. 1 tuan cao gio 1 lan minh so ban bi xuat huyet da, ko tot lam. neu ban cao gio ma thay khoe ra, co bien chuyen tot thi nen lam ko thi nen tam ngung. Cao gio tot cho suc khoe tuy nhien dung nen lam dung no qua se phan cam. Lau lau ban cao gio se giup co the khoe hon va luu thong mau huyet. Chuc ban mau tim ra benh de co huong dieu tri phu hop.

maphung2010
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

cao gio 1 tuần 1 lần có bị gì không hả các bác Empty Re: cao gio 1 tuần 1 lần có bị gì không hả các bác

Bài gửi  ilovecupping Sun Jun 17, 2012 4:28 pm

huuhoa047 đã viết:em bị bệnh gì cũng không rõ nữa. hay bị choáng , đầu lúc nào cũng lâng lâng vậy, bị gần 2 năm rồi, lâu lâu hay bị hắt hơi, sổ mũi, nóng, người mệt mỏi, nhức mỏi mắt, cung hay bị khô họng, không biết bị bệnh gì, lúc trước có quen một anh bảo em là bị phong hàn muốn chữa bệnh là phải cao gio khoảng 2 năm, 6 tháng đầu cạo 1 tuần cạo một lần, sau đó kèo dài thời gian ra. thế các bác cho em hỏi là em bị bệnh gì và cạo gió có hết đươc không, mà cạo gió tốt hơn hay giác hơi tốt hơn. cạo nhiều quá có ảnh hưởng gì không? em cảm ơn các bác cò lời khuyên tốt cho em
theo mình thì giác hơi tốt hơn, so sánh như thuốc thì giác hơi mạnh liều hơn cạo gió, giác hơi giúp bạn trị bệnh tốt hơn, cạo gió chỉ là trị cảm mạo thôi, còn giác hơi thì trị cả khí huyết, phong trong người nữa, giác hơi tốt hơn!

ilovecupping
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

cao gio 1 tuần 1 lần có bị gì không hả các bác Empty cảm ơn bạn có lời khuyên tốt

Bài gửi  huuhoa047 Thu Jun 21, 2012 12:55 pm

ilovecupping đã viết:
huuhoa047 đã viết:em bị bệnh gì cũng không rõ nữa. hay bị choáng , đầu lúc nào cũng lâng lâng vậy, bị gần 2 năm rồi, lâu lâu hay bị hắt hơi, sổ mũi, nóng, người mệt mỏi, nhức mỏi mắt, cung hay bị khô họng, không biết bị bệnh gì, lúc trước có quen một anh bảo em là bị phong hàn muốn chữa bệnh là phải cao gio khoảng 2 năm, 6 tháng đầu cạo 1 tuần cạo một lần, sau đó kèo dài thời gian ra. thế các bác cho em hỏi là em bị bệnh gì và cạo gió có hết đươc không, mà cạo gió tốt hơn hay giác hơi tốt hơn. cạo nhiều quá có ảnh hưởng gì không? em cảm ơn các bác cò lời khuyên tốt cho em
theo mình thì giác hơi tốt hơn, so sánh như thuốc thì giác hơi mạnh liều hơn cạo gió, giác hơi giúp bạn trị bệnh tốt hơn, cạo gió chỉ là trị cảm mạo thôi, còn giác hơi thì trị cả khí huyết, phong trong người nữa, giác hơi tốt hơn!

huuhoa047

cao gio 1 tuần 1 lần có bị gì không hả các bác Empty giác hơi xong post hình lên nha bạn Hòa

Bài gửi  ilovecupping Wed Jun 27, 2012 4:21 pm

huuhoa047 đã viết:
ilovecupping đã viết:
bạn giác hơi cong chụp hình lại rồi post lên diễn đàn cho mọi người cùng xem nhá

ilovecupping
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

Bài gửi  thkq Sat Jul 28, 2012 5:07 pm

Sợ thì đừng làm em Laughing

thkq
Đam Mê Cạo Gió
Đam Mê Cạo Gió

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics