Cao gio Giac hoi
Hj! Welcom to forum !!

Join the forum, it's quick and easy

Cao gio Giac hoi
Hj! Welcom to forum !!
Cao gio Giac hoi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cạo gió Thông điệp của tình yêu

3 posters

Go down

Cạo gió  Thông điệp của tình yêu Empty Cạo gió Thông điệp của tình yêu

Bài gửi  caogio Thu Jun 09, 2011 5:24 am

Xin các bạn bỏ chút thời gian lướt qua những hàng dưới đây
Ðây là lời của người bạn nói với tôi .Tôi nghĩ cũng là lời trái tim của chúng ta nên mượn lời này bằng những từ ngữ thông thường,bình dân để diễn giải mà chia sẻ với các bạn
Cạo gió có khi không đơn giản là Cạo gió mà thông qua đó chúng ta muốn có được sự ấp ám ,ân cần , lo lăng ,chăm sóc, thương yêu của người thân ,người bạn đời ,người bạn tình (người yêu) qua đó chúng ta muốn nói lời sâu kín của trái tim anh (em ) đã bệnh rồi cần sự quan tâm ,chăm sóc yêu thương
Ngược lại khi bạn Cạo gió cho người khác cũng có những trường hợp không chỉ bình thường Cạo gió mà cũng muốn truyền đạt ý của mình tới người bạn yêu thương rằng anh(em) quan tâm ,lo lắng và muốn được chăm sóc và yêu chiều anh (em) hơn..

Và đây là những gì chính tôi muốn tâm sự với các bạn:

Người Việt Nam không giống người phương Tây cởi mở ,thoải mái biểu đạt ý nghỉ của mình mà dùng những hành động,cử chỉ để bộc lộ những điều cần nói Cạo gió cũng là THÔNG ÐIỆP CỦA TÌNH YÊU

Nhưng ở diễn đàn này không có phương pháp nào để chúng ta có thể bày tỏ những nguyện vọng ,ước muốn hay những lời chân thành của trái tim bằng cách phải mạnh dạn không e dè nói thật thà, thẳng thắn nổi lòng thầm kín của mình để diễn đàn này thật sự là người bạn có thể gởi gấm tâm tình của mình.Như vậy diễn đàn sẻ ngày càng hấp dẫn ,thu hút nhiều người tham gia và truy cập; làm cho diễn đàn được phong phú và nhiều màu sắc hơn .
caogio
caogio
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

Cạo gió  Thông điệp của tình yêu Empty Re: Cạo gió Thông điệp của tình yêu

Bài gửi  Admin Thu Jun 09, 2011 7:33 am

Bài viết của bạn hay lắm ! Cám ơn bạn !

Mọi người hãy mạnh dạn chia sẽ những suy nghĩ sở thích của mình nhé !
Admin
Admin
Admin

https://caogiogiachoi.forumvi.com

Bài gửi  changkholangdu79 Fri Oct 28, 2011 10:28 am

Rất chính xác, trong cuộc sống, có những điều ko thể nói bằng lời, mà đối phương chỉ cảm nhận qua hảnh độing , cử chỉ mà thôi, vì vậy, với việc cạo gió, cũng là 1 thông điệp........ để gửi tới đôi phương của mình những ước muốn không thể diễn tả bằng lời...... bởi.... khó nói quá dj... hí hí...
changkholangdu79
changkholangdu79
Yêu Thích Cạo Gió
Yêu Thích Cạo Gió

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics