Cao gio Giac hoi
Hj! Welcom to forum !!

Join the forum, it's quick and easy

Cao gio Giac hoi
Hj! Welcom to forum !!
Cao gio Giac hoi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

vi Trai, muk chiu dau.

3 posters

Go down

vi Trai, muk chiu dau. Empty vi Trai, muk chiu dau.

Bài gửi  huynhmy Fri May 22, 2015 11:00 pm

Nan gio nhu kieu em lam sao con Lan het benh dc.
Chi 3 la tui, xong, quay sang keu con Lan, may coi quan ao ra het, tao cao gio them cho.Chu ho suot dem ai ngu dc.
Con L thi noi chieu nay e phai gong minh cho chi My nan gio o co, dau muon chet.
Chi 3 thuyet phuc con L, may de chi cao gio, dam bao, ngay mai thang bo may no au yem may nhieu hon.
Nghe toi trai, con L chap nhan dau thuong cho chi 3 cao gio.
The la co phim coi. Vi toi rat me cao gio.
Trong vong 30 phut ma tam lung trang non con L bam den, nhung soc gio hinh xuong ca sang sat nhau tu ba vai xuong tan mong dich con L. 2 bap dui, 2 bat tay cung vay.
Con be la mo hoi. Keu nghi dc roi.
Chi 3 thi ko chiu. Noi: moi khuc dao dau ah em, muk My xem hap dan vay , thang bo con thich thu hon nua. Ngh toi trai la con L chap nhan.
Chi 3 cuoi xuong giuong, keo ra 1 thung ong giac, cham lua roi up het 16 ong giac len 2 ben hong con L, con L cu renh la, hit ha, vi ong giac hut manh.
Chi 3 mat ke no renh, Chi 3 tiep tuc ven toc con L len cho gon gang. Roi tiep tuc cao gio sau gay va 2 ben can co cua no. Trong muk toi nghiep con be.
15 phut troi qua, ong giac dc ra. Cai nao cung den thui thui lui.
Chi 3 xoa dau roi masa lung cho no. Tuong la xong chuyen. Ai de.
Dc 5 phut chi 3 tiep tuc lat nguoi con L lai, lam luon body phia trc cua no.
huynhmy
huynhmy

vi Trai, muk chiu dau. Empty Hay quá!

Bài gửi  giac_gio_ghien Sat May 23, 2015 12:45 pm

Lâu quá không gặp em trên diễn đàn. Truyện kể hay quá Huynh My. Em có choi Facebook khg?

giac_gio_ghien
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

vi Trai, muk chiu dau. Empty Re: vi Trai, muk chiu dau.

Bài gửi  Hanly Mon May 25, 2015 2:42 pm

huynhmy đã viết:Nan gio nhu kieu em lam sao con Lan het benh dc.
Chi 3 la tui, xong, quay sang keu con Lan, may coi quan ao ra het, tao cao gio them cho.Chu ho suot dem ai ngu dc.
Con L thi noi chieu nay e phai gong minh cho chi My nan gio o co, dau muon chet.
Chi 3 thuyet phuc  con L, may de chi cao gio, dam bao, ngay mai thang bo may no au yem may nhieu hon.
Nghe toi trai, con L chap nhan dau thuong cho chi 3 cao gio.
The la co phim coi. Vi toi rat me cao gio.
Trong vong 30 phut ma tam lung trang non con L bam den, nhung soc gio hinh xuong ca sang sat nhau tu ba vai xuong tan mong dich con L. 2 bap dui, 2 bat tay cung vay.
Con be la mo hoi. Keu nghi dc roi.
Chi 3 thi ko chiu. Noi: moi khuc dao dau ah em, muk My xem hap dan vay , thang bo con thich thu hon nua. Ngh toi trai la con L chap nhan.
Chi 3 cuoi xuong giuong, keo ra 1 thung ong giac, cham lua roi up het  16 ong giac len 2 ben hong con L, con L cu renh la, hit ha, vi ong giac hut manh.
Chi 3 mat ke no renh, Chi 3 tiep tuc ven toc con L len cho  gon gang. Roi tiep tuc cao gio sau gay va 2 ben can co cua no. Trong muk toi nghiep con be.
15 phut troi qua, ong giac dc ra. Cai nao cung den thui thui lui.
Chi 3 xoa dau roi masa lung cho no. Tuong la xong chuyen. Ai de.
Dc 5 phut chi 3 tiep tuc lat nguoi con L lai, lam luon body phia trc cua no.

Hay quá, cám ơn huynhmy!

Hanly
Yêu Thích Cạo Gió
Yêu Thích Cạo Gió

http://shayou.net/home

vi Trai, muk chiu dau. Empty Re: vi Trai, muk chiu dau.

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics