Cao gio Giac hoi
Hj! Welcom to forum !!

Join the forum, it's quick and easy

Cao gio Giac hoi
Hj! Welcom to forum !!
Cao gio Giac hoi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

người cùng sở thích

3 posters

Go down

người cùng sở thích Empty người cùng sở thích

Bài gửi  ximuoi05 Mon Jan 13, 2014 9:18 am

tôi là thành viên của diễn đàn đã lâu cũng có cùng sở thích như các bạn là thấy phụ nữ cạo gió thì rất thích nên cũng muốn tham gia với diễn đàn, nhưng tôi rất ngại vì đã lớn tuổi rồi sợ các bạn cười ( tôi năm nay 46t). Những khi thèm muốn xem cạo gió thì tôi chở bà xã đến chỗ cạo gió giác hơi cho người ta cạo tôi ngồi đó xem đã mắt và dĩ nhiên sau đó về nhà thì các bạn cũng biết việc gì xảy ra. (bà xã tôi cũng 46t).
sở thích của tôi lúc đầu tôi dấu kín không cho bà xã biết, nhưng sự việc lập đi lập lại hoài riết bà xã cũng biết và rất thông cảm và bây giờ rất chìu tôi khi tôi nỗi hứng. Tôi chỉ thích nhìn người khác cạo gió và mình ngồi xem chú không thích mình tự tay cạo gió nên chúng tôi là khách vip của bà cạo gió giác hơi.
được tham gia diễn đàn tôi biết được sở thích, tâm sự của các bạn là được nhìn hoặc tự tay cạo gió cho người khác nhất là người khác phái mà không phân biệt tuổi tác đơn giản chỉ vì thích những lằn gió đỏ đỏ dễ thương chứ không nghiên nhiều về sex vì vậy tôi mạnh dạn viết bài này và muốn cùng các bạn tham gia cùng vợ chồng tôi một buổi cạo gió nào đó mà các bạn là người cạo gió cho bà xã tôi còn tôi ngồi xem. có thể cạo gió, giựt gió, nặn gió bất cứ chỗ nào trên thân thể. bạn nào muốn tham gia thì add nick tôi [You must be registered and logged in to see this link.] để giao tiếp và bàn bạc cụ thể nhé. Rất mong gặp những người thiện chí, cùng sở thích và không vụ lợi. Chúng tôi ở SAIGON

ximuoi05

người cùng sở thích Empty cung so thich

Bài gửi  bedethuong Mon Jan 13, 2014 12:39 pm

Minh lam quen di nha

bedethuong
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

người cùng sở thích Empty Re: người cùng sở thích

Bài gửi  ximuoi05 Thu Jan 16, 2014 1:16 pm

bedethuong đã viết:Minh lam quen di nha

ban add nick minh di roi chung ta cung chia se

ximuoi05

Bài gửi  vumotri Sat Jan 18, 2014 4:47 pm

Chào anh Hải ! ( tạm gọi như vậy nhé )
Rất thích lời tâm sự của anh. Mong có cơ hội được giao lưu và chia sẻ. em đã gởi cho anh tin nhắn trên yahoo. mong hồi âm

vumotri
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics