Cao gio Giac hoi
Hj! Welcom to forum !!

Join the forum, it's quick and easy

Cao gio Giac hoi
Hj! Welcom to forum !!
Cao gio Giac hoi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giác hơi cho ngườj em họ

5 posters

Go down

Giác hơi cho ngườj em họ Empty Giác hơi cho ngườj em họ

Bài gửi  xgiáchơix Sat Jul 27, 2013 1:17 am

Đang nằm nghe nhạc thì có aj đang gõ cửa nhà. Thì ra là nhỏ em con của cô sáu tớj nhà chơj. Tuj dắt xe nó vào nhà rùj đóng cửa. Ljnh hỏj nhà anh có đồ giác hơj đúng ko? Có 2 bộ lận chj zậy? Ừm tính wa đây nhờ anh giác hơj nèk. Ừm muốn giác thì anh giác, hay là kêu thợ giác giùm em nha. Thuj anh giác thì có tình nghĩa hơn hjhj. Ừm để anh lấy ống giác ra lau chùj lạj đã. Ừm anh lấy đj em lau chùj phụ cho. Khoảng 5p phút sau 2 bộ ống giác đã đc lau chùj sạch sẻ. (Mình nój nghe nha bộ giác hơj bao gồm 30 ống và 5 ống nhỏ mấy bạn nhớ nhé. Giờ em cởj áo ra đj Ljnh cởj quần áo ra và ko cởj áo lót, quần lót, giờ giác ở đâu trước bây giờ em? Ừm vậy anh lấy 3 ống nhỏ giác trên gáy cổ em đj thế là tuj nghe lờj Ljnh giác trên gáy cổ Ljnh 3 ống nhỏ. Và tuj giác đầy trên lưng Ljnh mà còn dư 16 ống tuj giác hết haj bắp tay là đủ hết ống giác, tuj ngồj mátxa mông và chân của ljnh. Ljnh nój anh chu đáo wá ha maj mốt bệnh thì kêu anh Thắng giác hơj rồj làm tình luôn nha anh. Thuj anh chỉ giác hơj mà thôj nếu em làm tình vớj aj thì wa đây anh cạo gió giác hơj bầm mình cho rùj em làm tình vớj aj thì em làm. Đang nằm giác hơj thì Ljnh cũng đã hỉu ý tuj nên ko dám trả lờj. Ljnh nój: anh cứ mátxa cho em đj, em đợj cho nó có gió bầm đen thì em kêu anh gở ống chứ 10p rùj mà nó hút gió ửng ửng hồng àk. Vậy em làm tình vớj ngườj ta àk. Ừm em làm tình vớj bạn traj em trong khách sạn tốj maj em mớj về. Đừng nój cho gia đình em nha anh. Ừm, ủa vậy bạn traj em đâu? Nó đj kêu thợ cạo gió giác hơj cho nó rùj, giác xong tốj em mướn khách sạn để làm tình, em làm tớj 3,4 giờ khuya mớj ngủ, ngủ tớj chìu maj về. Mớj giác làm tình mớj có tác dụng. Nój chuyện xong 50p sau gở ra kêu bóczz.....bóczz thật là đã taj, gió nào cũng nổj 1 cục bầm đen thật là đã tuj nhìn còn muốn giác đc giống như vầy ---> xem phần tiếp theo

Được sửa bởi xgiáchơix ngày Sun Jul 28, 2013 9:51 pm; sửa lần 1.
xgiáchơix
xgiáchơix
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

http://Me.zing.vn/app/thang2001vn2706

Giác hơi cho ngườj em họ Empty Phần tiếp theo

Bài gửi  xgiáchơix Sun Jul 28, 2013 1:31 am

---> gở hết 2 bộ ống giác và 3 ống nhỏ ra. Tuj hỏj em có giác ngực ko? Ừk anh pík giác thành hình tráj tjm đc ko? Ừm để anh để anh giác cho.( nój chứ có pík giác đâu @.@ ) tuj giác hết thành 1 hình tráj tim khoảng 25 ống trông tráj tjm tuj nhìn thấy tuj giác còn hơj xấu, còn số ống còn lạj tuj giác hết trên bụng 20 và trên bàn quang của ljnh 7 ống em mặc quần lót như vậy sao mà anh giác bàn quang cho em, ừm vậy anh cởj quần lót em ra đj. Cởj quần xong tuj giác trên con chjm xíu 3 ống. Còn 10 ống tuj giác 2 bên bắp tay của Ljnh. Tuj hỏj em có nhức đầu ko? Nhức lém, anh bắt gió cho em đj tuj giựt mạnh trên trán ljnh độ 2-3 cáj là đỏ rùj, tuj giựt 13 cáj thế là 1 sọc gió bầm đen ở trên sóng mũj ljnh. Tuj mátxa và nặn rô ở 2 bên tháj dương. Thấy Ljnh ko nój gì hết tuj lấy 5 ống giác giác trên trán Ljnh 3 ống và bên tháj dương Ljnh mỗj bên ống. Tuj kêu Ljnh em ngước cổ lên đj, tuj lấy 5 ống nhỏ còn dư tuj giác từ càm đến cổ Ljnh 3 ống còn 2 ống, tuj giác tuj giác 2 bên ống thứ 2 trên cổ ljnh. Khoảng nửa tiếng sau tuj gở hết trên ngực, bụng, bàn quang, cổ, trán và bắp tay. Gở thì có mấy ống kêu phựczz.....phựczz, bóczz.....bóczz, phẹtzz.....phẹtzz. Gở hết các ống, cáj nào cũm bầm đen hay đỏ bầm hết 3 ống trên con chjm và 7 ống ở trên thì đen thuj luôn. Tuj típ tục giác chập 2 cho Ljnh và tuj giác hết chân của Ljnh hết 47 ống. Ljnh nój anh giác như vậy em hết cục cựa đc rồj @.@. Vậy còn dư 13 ống, tuj giác haj bên hông từ dướj nách dàj đến hông mỗj bên 6 ống . Còn 1 ống tuj giác giữa tráj tjm hùj nãy. Vẫn còn 10 ống giác nhỏ, tuj kêu Ljnh em mún giác nách em ko? Ừm em mún cảm giác khj giác hơj nách, vậy em giơ tay lên đj tuj châm cồn và giác 1 ống nhỏ bên nách tráj 1 ống bên nách phảj. Anh ơj giác ở nách nhột wá haha ^.^ khoảng 20p sau tuj gỡ hết mấy ống trên chân Ljnh và gỡ ở dướj nách đến hông trước và tuj đợj 5p sau gỡ 2 ống giác nhỏ ở trên nách Ljnh bây giờ toàm thân thể Ljnh toàn gió ko. Tuj lấy lưỡj lam lễ gió trên ở giữa tráj tim tuj mớj giác hùj nãy lễ xong máu độc đã chảy xuống tuj lấy bông gòn chấm chấm cho máu đừng ra tuj bóp 1 cáj nữa cho ra hết máu bầm, Ljnh la lên uj da đau wá anh ơjjjjj. Tuj kêu Ljnh mặc đồ vào đj Ljnh mặc quần và áo ko có mặc áo lót, quần lót. Và Ljnh lấy cáj giỏ trong đó có đựng khăn tắm và áo lót và quần lót của Ljnh. Mình có quay Clip giác hơj của Ljnh = đjện thoạj nèk, nhưng ko pík lên diễn đàn. Sad(

Được sửa bởi xgiáchơix ngày Tue Aug 13, 2013 12:19 am; sửa lần 2.
xgiáchơix
xgiáchơix
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

Giác hơi cho ngườj em họ Empty Re: Giác hơi cho ngườj em họ

Bài gửi  hanhnguyen Sun Jul 28, 2013 11:40 am

Tuong tuong hay chat a nay chat thjk ban ten linh rui nek ,ai ma giác gio lơkieu do

hanhnguyen

Giác hơi cho ngườj em họ Empty Ừm

Bài gửi  xgiáchơix Sun Jul 28, 2013 1:09 pm

Ừm mình vớj Ljnh là vợ chồng rùj, tháng 9 này tuj vớj Ljnh đám cướj rùj
xgiáchơix
xgiáchơix
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

Bài gửi  zuizui Sun Jul 28, 2013 1:43 pm

hay...

zuizui
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

Giác hơi cho ngườj em họ Empty Tuyet voi

Bài gửi  hieunguyen Sun Jul 28, 2013 7:10 pm

Cau chuyen cua ban xem that la phe!Mong ban tiep tuc post tiep neu co them
bai khac giong nhu tren. cam on ban...

hieunguyen

Bài gửi  xgiáchơix Wed Sep 18, 2013 10:59 am

hieunguyen đã viết:Cau chuyen cua ban xem that la phe!Mong ban tiep tuc post tiep neu co them

thứ bảy tuj rảnh tuj post hình vợ tuj lên cho. Lúc đám cướj đó. Vợ tuj có nặn gió ngực và giựt gió trán. Uống bia về mệt thì tuj giác hơi cho vợ tuj
xgiáchơix
xgiáchơix
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

Giác hơi cho ngườj em họ Empty ui cha cha

Bài gửi  D.V.T Wed Sep 18, 2013 2:07 pm

xgiáchơix đã viết:
hieunguyen đã viết:Cau chuyen cua ban xem that la phe!Mong ban tiep tuc post tiep neu co them

thứ bảy tuj rảnh tuj post hình vợ tuj lên cho. Lúc đám cướj đó. Vợ tuj có nặn gió ngực và giựt gió trán. Uống bia về mệt thì tuj giác hơi cho vợ tuj
dc do nha mau mau cho xem voi hehehehe
D.V.T
D.V.T
Đam Mê Cạo Gió
Đam Mê Cạo Gió

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics