Cao gio Giac hoi
Hj! Welcom to forum !!

Join the forum, it's quick and easy

Cao gio Giac hoi
Hj! Welcom to forum !!
Cao gio Giac hoi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tâm sự người thích cạo gió

4 posters

Go down

Tâm sự người thích cạo gió Empty Tâm sự người thích cạo gió

Bài gửi  dodung Tue May 21, 2013 3:12 pm

Các bạn biết không, từ khi có diễn đàn này mình không còn mặc cảm nửa. Trước đây mình nghỉ mình là cá biệt, bởi vì:" Từ khi còn rất trẻ mỉnh thấy ai cạo gió là :thằng bé" nó cương cứng. Thỉnh thoảng mình bệnh cũng gió tuy đau nhưng sướng lắm. Lớn lên có gia đình khi cạo gió xong là mình phải làm tình là hết bệnh luôn. khi nào vợ bệnh mình cạo gió cho cô ấy và đưa thằng bé vào nhịp là cô ấy rên sung sướng không còn đau nửa, cô ấy kêu mình cạo mạnh đến bầm cả bộ ngực nõn nà chỉ còn chừa 2 đầu vú thôi (cô ấy thích chứ không bạo dâm đâu nhé). Thế là cả hai cùng sướng và hết bệnh luôn. Mình thấy cạo gió cũng là một cách thỏa mãn khi tình dục dâng trào, cả hai cùng quan tâm nhau dù hơi đau (nhưng sướng). Tuy nhiên đó phải là sở thích của hai người và cần tế nhị. Ở xóm có bà đã lớn tuổi rồi cạo gió mướn, bả cạo đau mà sướng lắm nhất là phải cạo hết nách bả mới chịu, nó đen bầm cả tuần mới hết nhìn sướng lắm. Bà nói đừng ngại coi bà như mẹ vậy đau đâu bà cạo đó (hăng lắm). có lần mình nhức chân bà kêu mặc quần xì bà cạo hết đùi chỉ chừa phần kin (ngại nhưng sướng lắm, thằng bé nó cứ rung bần bật) nhưng mình không bậy đâu nhé tôn trọng bà lắm. Xong rồi vợ mình về nhìn sung liền và hai vợ chồng âu yếm thật tuyệt vời. Những lần như vậy thì cô ấy dù không bệnh cũng kêu mình cạo bầm giống vậy (vì nhìn gió như vậy kích thích lắm). cái hay của cạo gió làm tình là liều thuốc kích thích không có hại, không bị quá sức vì kích thích quá đà và rất phê nữa. bạn nào cùng sở thích thử xem nhưng tránh bạo dâm, tránh với người đồng tính và đừng quá lạm dụng nó sẽ nâng giá trị của cuộc sống lứa đôi. khi tuổi tác cao dần, ham muốn giảm đi thì nó sẽ giảm theo rất nhẹ nhàng. Nếu bạn áp dụng vào những cuộc tình mới thì bạn rất dể đổ vở hạnh phúc vì "của lạ: kích thích lắm và bạn làm cho người thứ ba mê mẫn và khó chia tạy. vì vậy tôi mới khuyên các bạn cần kín đáo và chỉ nên thụ hưởng với người cùng sở thích thôi nhé

dodung

Tâm sự người thích cạo gió Empty cám ơn những lời chia sẽ chân thành của bạn nhé !

Bài gửi  caogioguasha Wed May 22, 2013 8:27 am

Thanks nhé !

caogioguasha
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

Tâm sự người thích cạo gió Empty Re: Tâm sự người thích cạo gió

Bài gửi  caogioxinh Fri Dec 19, 2014 9:43 am

tôi hoàn toàn ủng hộ ý kiến của bạn.

caogioxinh
Mới Biết Cạo Gió
Mới Biết Cạo Gió

Tâm sự người thích cạo gió Empty Re: Tâm sự người thích cạo gió